Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 8/9/2019

0
63

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 8/9/2019 và rạng sáng ngày mai 9/9/2019

Lịch thi đấu VLWC KV Châu Phi – 08/09/2019

08/09/2019 – 20h00 – Tanzania vs Burundi
08/09/2019 – 20h00 – Lesotho vs Ethiopia
08/09/2019 – 20h00 – Zimbabwe vs Somalia
08/09/2019 – 23h00 – Equatorial Guinea vs South Sudan
08/09/2019 – 23h30 – Sierra Leone vs Liberia

Lịch thi đấu Vòng loại Euro 2020 – tối 08/09/2019 sáng 09/09/2019

08/09/2019 – 20h00 – Armenia vs Bosnia & Herz
08/09/2019 – 23h00 – Georgia vs Đan Mạch
08/09/2019 – 23h00 – Romania vs Malta
08/09/2019 – 23h00 – Thụy Sỹ vs Gibraltar
09/09/2019 – 01h45 – Phần Lan vs Italia
09/09/2019 – 01h45 – Hy Lạp vs Liechtenstein
09/09/2019 – 01h45 – T.B.Nha vs Đảo Faroe
09/09/2019 – 01h45 – Thụy Điển vs Na Uy

Lịch thi đấu CONCACAF Nations League – 09/09/2019

09/09/2019 – 02h00 – French St. Martin vs US Virgin Islands
09/09/2019 – 03h00 – Belize vs Grenada
09/09/2019 – 05h00 – St.Vincent vs Dominica
09/09/2019 – 05h00 – Suriname vs Nicaragua
09/09/2019 – 06h00 – St.Kitts and Nevis vs French Guiana
09/09/2019 – 06h30 – Cayman Islands vs Barbados
09/09/2019 – 08h00 – Panama vs Bermuda

Lịch thi đấu Giao Hữu U20 – 08/09/2019

08/09/2019 – 21h00 – Hà Lan U20 vs Đức U20

Lịch thi đấu Giao Hữu U22 – 08/09/2019

08/09/2019 – 17h00 – Trung Quốc U22 vs Việt Nam U22

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha – 08/09/2019

08/09/2019 – 17h00 – Huesca vs Sporting Gijon
08/09/2019 – 21h00 – Girona vs Rayo Vallecano
08/09/2019 – 23h00 – Mirandes vs Real Oviedo
08/09/2019 – 23h00 – Elche vs Lugo
08/09/2019 – 23h00 – Alcorcon vs Zaragoza

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha – 08/09/2019

08/09/2019 – 23h00 – San Fernando vs Villarrubia CF
08/09/2019 – 23h00 – UE Olot vs Lleida Esportiu
08/09/2019 – 23h00 – Barakaldo vs Izarra
08/09/2019 – 23h00 – Tudelano vs Amorebieta
08/09/2019 – 23h00 – Ejea vs Barcelona B
08/09/2019 – 23h00 – AE Prat vs UE Llagostera
08/09/2019 – 23h00 – Badalona vs Ebro
08/09/2019 – 23h00 – CP Villarrobledo vs Recreativo Huelva
08/09/2019 – 23h00 – Pontevedra vs Sporting Gijon B
08/09/2019 – 23h00 – Coruxo vs Racing Ferrol
08/09/2019 – 23h00 – S.S. Reyes vs Ibiza-Eivissa
08/09/2019 – 23h00 – Real Sociedad B vs Guijuelo
08/09/2019 – 23h00 – Osasuna B vs Arenas de Guecho
08/09/2019 – 23h00 – Levante B vs Hercules CF
08/09/2019 – 23h00 – Espanyol B vs Cornella
08/09/2019 – 23h00 – UCAM Murcia vs Marbella
08/09/2019 – 23h00 – Marino de Luanco vs Getafe B
08/09/2019 – 23h00 – Cultural Leonesa vs Athletic Bilbao B
08/09/2019 – 23h00 – Las Palmas Atl. vs Real Oviedo B
08/09/2019 – 23h00 – Algeciras vs Yeclano Dep.
08/09/2019 – 23h00 – Haro Deportivo vs Burgos CF
08/09/2019 – 23h00 – Pena Deportiva vs Real Madrid B
08/09/2019 – 23h00 – Union Langreo vs Atletico Madrid B
08/09/2019 – 23h00 – Valladolid II vs Leioa
08/09/2019 – 23h00 – Merida vs Linense
08/09/2019 – 23h00 – Cartagena vs Sevilla B
08/09/2019 – 23h00 – Villarreal B vs Orihuela
08/09/2019 – 23h00 – Rayo Majada. vs Atl. Baleares
08/09/2019 – 23h00 – CD Calahorra vs UD Logrones
08/09/2019 – 23h00 – Inter de Madrid vs UD Melilla
08/09/2019 – 23h00 – CF Salmantino vs Real Union
08/09/2019 – 23h00 – Las Rozas CF vs Celta Vigo II
08/09/2019 – 23h00 – Alaves B vs Salamanca
08/09/2019 – 23h00 – Cadiz B vs Badajoz
08/09/2019 – 23h00 – Cordoba vs Murcia
08/09/2019 – 23h00 – Talavera vs Granada II
08/09/2019 – 23h00 – Don Benito vs Atl. Sanluqueno
08/09/2019 – 23h00 – Sabadell vs Valencia B
08/09/2019 – 23h00 – Alaves vs Castellon
08/09/2019 – 23h00 – Gimnastic vs Andorra FC

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc – 08/09/2019

08/09/2019 – 20h00 – Havelse vs Hamburger II
08/09/2019 – 20h00 – Altona 93 vs St. Pauli II
08/09/2019 – 20h00 – Ein. Norderstedt vs Rehden
08/09/2019 – 21h00 – Hansa Luneburg vs Heider SV

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan – 08/09/2019

08/09/2019 – 18h15 – Helmond Sport vs Eindhoven
08/09/2019 – 20h30 – Roda JC vs TOP Oss
08/09/2019 – 22h45 – Almere City vs Volendam

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan – 08/09/2019

08/09/2019 – 19h00 – Zaglebie Sosno vs GKS Belchatow

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ – 08/09/2019

08/09/2019 – 21h00 – Excelsior Virton vs KSC Lokeren

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland – tối 08/09/2019 sáng 09/09/2019

08/09/2019 – 23h00 – Vik. Olafsvik vs Magni Grenivik
08/09/2019 – 23h00 – Thor Akureyri vs Fjolnir
09/09/2019 – 02h15 – Grotta vs Afturelding

Lịch thi đấu U19 Séc – 08/09/2019

08/09/2019 – 17h00 – Sigma Olomouc U19 vs Slovacko U19
08/09/2019 – 17h00 – C. Budejovice U19 vs Mlada Boleslav U19
08/09/2019 – 17h00 – Zlin U19 vs Meteor Praha U19
08/09/2019 – 17h00 – Pribram U19 vs Sparta Praha U19
08/09/2019 – 17h00 – MFk Karvina U19 vs Vik. Plzen U19

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch – 08/09/2019

08/09/2019 – 18h45 – Naestved BK vs Roskilde
08/09/2019 – 19h00 – Fredericia vs Nykobing
08/09/2019 – 20h00 – Kolding IF vs Fremad Amager

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản – 08/09/2019

08/09/2019 – 17h00 – Mito Hollyhock vs Zweigen Kan.
08/09/2019 – 18h00 – Ehime FC vs Tokushima Vortis
08/09/2019 – 18h00 – Tokyo Verdy vs Renofa Yamaguchi
08/09/2019 – 18h00 – Okayama vs Kyoto Sanga

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here