Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 29/10/2019

0
16

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 29/10/2019 và rạng sáng ngày mai 30/10/2019

Lịch thi đấu U17 Thế Giới – 30/10/2019

30/10/2019 – 03h00 – Angola U17 vs Canada U17
30/10/2019 – 03h00 – Nigeria U17 vs Ecuador U17
30/10/2019 – 06h00 – Brazil U17 vs New Zealand U17
30/10/2019 – 06h00 – Australia U17 vs Hungary U17

Lịch thi đấu Football League Trophy – 30/10/2019

30/10/2019 – 02h45 – Accrington vs Liverpool U21
30/10/2019 – 02h45 – Doncaster Rovers vs Man Utd U21
30/10/2019 – 02h45 – Plymouth Argyle vs Chelsea U21
30/10/2019 – 02h45 – Stevenage vs Fulham U21

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha – 30/10/2019

30/10/2019 – 01h00 – Alaves vs Atletico Madrid
30/10/2019 – 03h15 – Barcelona vs Valladolid

Lịch thi đấu VĐQG Italia – 30/10/2019

30/10/2019 – 01h00 – Parma vs Verona
30/10/2019 – 03h00 – Brescia vs Inter Milan

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland – 30/10/2019

30/10/2019 – 02h45 – Greenock Morton vs Ayr Utd
30/10/2019 – 02h45 – Alloa Athletic vs Dundee
30/10/2019 – 02h45 – Queen of South vs Inverness C.T.
30/10/2019 – 02h45 – Dunfermline vs Arbroath
30/10/2019 – 02h45 – Dundee Utd vs Partick Thistle

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary – 29/10/2019

29/10/2019 – 18h00 – Beroe vs Botev Vratsa
29/10/2019 – 21h00 – Lok. Plovdiv vs Cherno More
29/10/2019 – 23h30 – Tsarsko Selo vs Ludogorets

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ – 30/10/2019

30/10/2019 – 02h00 – Cercle Brugge vs Mouscron Peruwelz
30/10/2019 – 02h00 – Standard Liege vs Waasland-Beveren
30/10/2019 – 02h00 – Zulte-Waregem vs Club Brugge
30/10/2019 – 02h00 – KV Mechelen vs Sint Truiden
30/10/2019 – 02h00 – Oostende vs Charleroi
30/10/2019 – 02h00 – Genk vs Antwerpen
30/10/2019 – 02h00 – Kortrijk vs Eupen
30/10/2019 – 02h00 – Anderlecht vs Gent

Lịch thi đấu U19 Séc – 29/10/2019

29/10/2019 – 19h00 – Banik Ostrava U19 vs Slavia Praha U19

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia – 29/10/2019

29/10/2019 – 18h30 – Barito Putera vs Borneo FC

Lịch thi đấu VĐQG Argentina – 30/10/2019

30/10/2019 – 01h00 – Newells Old Boys vs Gimnasia LP
30/10/2019 – 03h00 – Godoy Cruz vs Aldosivi
30/10/2019 – 05h10 – Estudiantes LP vs Rosario Central
30/10/2019 – 05h10 – Atletico Tucuman vs Patronato Parana
30/10/2019 – 07h20 – River Plate vs Colon

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina – 30/10/2019

30/10/2019 – 04h10 – CA Platense vs Barracas Central

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay – 30/10/2019

30/10/2019 – 02h00 – Deportivo Capiata vs CS San Lorenzo
30/10/2019 – 02h00 – Deportivo Santani vs Guarani CA
30/10/2019 – 02h00 – River Plate (PAR) vs General Diaz
30/10/2019 – 02h00 – Sportivo Luqueno vs Olimpia Asuncion
30/10/2019 – 02h00 – Cerro Porteno vs Sol de America
30/10/2019 – 02h00 – Libertad vs Nacional

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ – 30/10/2019

30/10/2019 – 09h00 – Los Angeles FC vs Seattle Sounders

Lịch thi đấu VĐQG Mexico – 30/10/2019

30/10/2019 – 08h00 – San Luis vs Club America
30/10/2019 – 08h00 – Veracruz vs Puebla
30/10/2019 – 08h00 – Santos Laguna vs Queretaro
30/10/2019 – 10h00 – Pumas UNAM vs Atlas

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here