Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 13/10/2019

0
21

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 13/10/2019 và rạng sáng ngày mai 14/10/2019

Lịch thi đấu Vòng loại Euro 2020 – tối 13/10/2019 sáng 14/10/2019

13/10/2019 – 20h00 – Kazakhstan vs Bỉ
13/10/2019 – 23h00 – Belarus vs Hà Lan
13/10/2019 – 23h00 – Síp vs Nga
13/10/2019 – 23h00 – Hungary vs Azerbaijan
13/10/2019 – 23h00 – Scotland vs San Marino
14/10/2019 – 01h45 – Estonia vs Đức
14/10/2019 – 01h45 – Ba Lan vs Macedonia
14/10/2019 – 01h45 – Slovenia vs Áo
14/10/2019 – 01h45 – Wales vs Croatia

Lịch thi đấu CONCACAF Nations League – 14/10/2019

14/10/2019 – 03h00 – British Virgin Isl vs Bonaire
14/10/2019 – 06h00 – St.Kitts and Nevis vs Belize
14/10/2019 – 07h00 – Grenada vs French Guiana
14/10/2019 – 08h00 – Costa Rica vs Curacao
14/10/2019 – 10h00 – Honduras vs Martinique

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG – tối 13/10/2019 sáng 14/10/2019

13/10/2019 – 19h00 – Brazil vs Nigeria
13/10/2019 – 20h00 – Kenya vs Mozambique
13/10/2019 – 20h00 – Nam Phi vs Mali
13/10/2019 – 21h00 – Ecuador vs Argentina
14/10/2019 – 00h00 – B.B.Ngà vs Congo
14/10/2019 – 01h45 – Slovakia vs Paraguay

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha – 14/10/2019

14/10/2019 – 00h00 – Extremadura UD vs SD Ponferradina
14/10/2019 – 00h00 – Rayo Vallecano vs Tenerife
14/10/2019 – 00h00 – Mirandes vs Fuenlabrada
14/10/2019 – 00h00 – Huesca vs Racing Santander
14/10/2019 – 00h00 – Girona vs Elche
14/10/2019 – 00h00 – Albacete vs Real Oviedo
14/10/2019 – 00h00 – Almeria vs Lugo
14/10/2019 – 00h00 – Las Palmas vs Deportivo
14/10/2019 – 00h00 – Malaga vs Cadiz
14/10/2019 – 00h00 – Numancia vs Zaragoza
14/10/2019 – 00h00 – Sporting Gijon vs Alcorcon

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc – 13/10/2019

13/10/2019 – 20h00 – Ein. Norderstedt vs Lubeck
13/10/2019 – 20h00 – Holstein Kiel II vs Havelse
13/10/2019 – 21h00 – Hannoverscher SC vs Heider SV
13/10/2019 – 21h00 – Oldenburg 1987 vs SSV Jeddeloh

Lịch thi đấu Liên Đoàn Bồ Đào Nha – 13/10/2019

13/10/2019 – 22h00 – Penafiel vs Pacos Ferreira
13/10/2019 – 23h00 – Braga vs Maritimo

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan – 13/10/2019

13/10/2019 – 18h15 – Volendam vs Den Bosch
13/10/2019 – 20h30 – Almere City vs Go Ahead Eagles
13/10/2019 – 22h45 – SBV Excelsior vs Dordrecht 90

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga – 13/10/2019

13/10/2019 – 19h00 – Tyumen vs Fakel

Lịch thi đấu U19 Séc – 13/10/2019

13/10/2019 – 17h00 – Sparta Praha U19 vs Vik. Plzen U19
13/10/2019 – 17h00 – Slavia Praha U19 vs Slovacko U19
13/10/2019 – 17h00 – Brno U19 vs Mlada Boleslav U19
13/10/2019 – 17h00 – Zlin U19 vs Opava U19
13/10/2019 – 17h00 – Pardubice U19 vs Sigma Olomouc U19
13/10/2019 – 17h00 – Pribram U19 vs MFk Karvina U19

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch – 13/10/2019

13/10/2019 – 21h00 – Viborg vs Vejle
13/10/2019 – 21h00 – Vendsyssel FF vs Naestved BK
13/10/2019 – 21h00 – Fremad Amager vs HB Koge
13/10/2019 – 21h00 – Kolding IF vs Nykobing
13/10/2019 – 21h00 – Fredericia vs Roskilde
13/10/2019 – 21h00 – Skive IK vs Hvidovre IF

Lịch thi đấu VĐQG Australia – 13/10/2019

13/10/2019 – 12h00 – Wellington Phoenix vs Western United
13/10/2019 – 14h00 – Perth Glory vs Brisbane Roar

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản – 13/10/2019

13/10/2019 – 12h00 – Renofa Yamaguchi vs Kyoto Sanga
13/10/2019 – 12h00 – Ventforet Kofu vs Tochigi SC
13/10/2019 – 12h00 – Montedio Yama. vs FC Gifu
13/10/2019 – 12h00 – Ehime FC vs Alb. Niigata (JPN)
13/10/2019 – 12h00 – Tokushima Vortis vs Okayama
13/10/2019 – 12h00 – Machida Zelvia vs Kagoshima

Lịch thi đấu Liên Đoàn Nhật Bản – 13/10/2019

13/10/2019 – 11h00 – Consa. Sapporo vs Gamba Osaka
13/10/2019 – 13h00 – Kashima Antlers vs Kawasaki Fro.

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản – 13/10/2019

13/10/2019 – 11h00 – Nagano Parceiro vs Yokohama SCC
13/10/2019 – 11h00 – Vanraure Hachinohe vs Sagamihara
13/10/2019 – 11h00 – Giravanz Kita. vs Grulla Morioka
13/10/2019 – 11h00 – Kataller Toyama vs Roas. Kumamoto
13/10/2019 – 11h00 – Gainare Tottori vs Gamba Osaka U23

Lịch thi đấu Japan Football League – 13/10/2019

13/10/2019 – 12h00 – Nara Club vs Reinmeer Aomori
13/10/2019 – 12h00 – Biwako Seikei vs FC Imabari
13/10/2019 – 12h00 – Veertien Kuwana vs Sony Sendai
13/10/2019 – 12h00 – Tegevajaro Miyazaki vs Matsue City

Lịch thi đấu VĐQG Brazil – 14/10/2019

14/10/2019 – 03h00 – Atletico/PR vs Flamengo/RJ
14/10/2019 – 03h00 – Atl. Mineiro/MG vs Gremio/RS
14/10/2019 – 03h00 – Ceara/CE vs Avai/SC
14/10/2019 – 03h00 – Chapecoense vs Cruzeiro/MG
14/10/2019 – 03h00 – Fluminense/RJ vs Bahia/BA
14/10/2019 – 03h00 – Goias/GO vs CSA/AL
14/10/2019 – 03h00 – Internacional/RS vs Santos/SP
14/10/2019 – 03h00 – Palmeiras/SP vs Botafogo/RJ
14/10/2019 – 03h00 – Sao Paulo/SP vs Corinthians/SP
14/10/2019 – 03h00 – Vasco DG/RJ vs Fortaleza/CE

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here