Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 11/7/2020

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 11/7/2020 và rạng sáng ngày mai 12/7/2020

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

11/07 – 18h30 – Norwich vs West Ham Utd

11/07 – 18h30 – Watford vs Newcastle

11/07 – 21h00 – Liverpool vs Burnley

11/07 – 23h30 – Sheffield Utd vs Chelsea

12/07 – 02h00 – Brighton vs Man City

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

11/07 – 22h00 – Osasuna vs Celta Vigo

12/07 – 00h30 – Valladolid vs Barcelona

12/07 – 03h00 – Atletico Madrid vs Real Betis

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

12/07 – 00h00 – Lugo vs Girona

12/07 – 00h00 – Almeria vs Rayo Vallecano

12/07 – 00h00 – Cadiz vs Fuenlabrada

12/07 – 00h00 – Deportivo vs Extremadura UD

12/07 – 00h00 – Elche vs Albacete

12/07 – 00h00 – Alcorcon vs Tenerife12/07 00h00Las Palmas vs Mirandes

12/07 – 00h00 – Numancia vs SD Ponferradina

12/07 – 00h00 – Racing Santander vs Huesca

12/07 – 00h00 – Sporting Gijon vs Malaga

12/07 – 00h00 – Zaragoza vs Real Oviedo

Lịch thi đấu VĐQG Italia11/07 22h15Lazio vs Sassuolo

12/07 – 00h30 – Brescia vs Roma

12/07 – 02h45 – Juventus vs Atalanta

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

11/07 – 23h15 – Ingolstadt vs Nurnberg

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

12/07 – 01h15 – Belenenses vs Moreirense

Lịch thi đấ VĐQG Nga

11/07 – 20h00 – Arsenal-Tula vs FK Tambov

11/07 – 22h30 – Akhmat Groznyi vs Zenit

12/07 – 00h30 – PFC Sochi vs Spartak Moscow

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

11/07 – 21h00 – Arka Gdynia vs LKS Lodz

11/07 – 23h30 – Legia Wars. vs Cracovia Krakow

12/07 – 02h00 – Wisla Krakow vs Korona Kielce

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

11/07 – 17h40 – GKS Jastrzebie vs Podbeskidzie

11/07 – 20h10 – GKS Tychy vs Puszcza Nie

11/07 – 22h40 – Stomil Olsztyn vs Miedz Legnica

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

12/07 – 00h00 – Cherno More vs Botev Plovdiv

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

12/07 – 00h00 – Flora Tallinn vs Paide Linname

12/07 – 00h00 – Tulevik Viljandi vs Trans Narva

12/07 – 00h00 – Kuressaare vs Tammeka Tartu

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

12/07 – 00h15 – Panionios vs Panetolikos

12/07 – 00h15 – Lamia FC vs Larissa

12/07 – 00h15 – Volos NFC vs Atromitos

12/07 – 00h15 – Xanthi vs Asteras Tripolis

12/07 – 02h30 – OFI Creta vs Aris Salonica

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

11/07 – 22h00 – Fram Rey. vs Leiknir Rey

12/07 – 00h00 – Magni Grenivik vs Vik. Olafsvik

Lịch thi đấu VĐQG Romania

11/07 – 22h00 – Viitorul C. vs Aca. Clinceni

11/07 – 22h00 – Botosani vs Astra Giurgiu

11/07 – 22h00 – Sepsi OSK vs Chindia Targoviste

11/07 – 22h00 – Hermannstadt vs Voluntari

11/07 – 22h00 – CFR Cluj vs Gaz Metan Medias

11/07 – 22h00 – FC Uni.Craiova vs Steaua Bucuresti

11/07 – 22h00 – Dinamo Bucuresti vs Politehnica

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

11/07 – 22h00 – Pardubice vs Slavoj Vysehrad

11/07 – 22h00 – Sellier&Bellot Vlasim vs Jihlava

11/07 – 22h00 – SK Prostejov vs Brno

11/07 – 22h00 – MFK Vitkovice vs Hradec Kralove

11/07 – 22h00 – SK Lisen vs Fotbal Trinec

11/07 – 22h00 – Usti & Labem vs Vik.Zizkov

11/07 – 22h00 – Dukla Praha vs Varnsdorf

11/07 – 22h00 – Banik Sokolov vs MFK Chrudim

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

12/07 – 00h00 – Kayserispor vs Gaziantep B.B

12/07 – 00h00 – Goztepe vs Genclerbirligi

12/07 – 00h00 – Ankaragucu vs Galatasaray

12/07 – 00h00 – Konyaspor vs Istanbul BB

12/07 – 00h00 – Denizlispor vs Trabzonspor

12/07 – 00h00 – Antalyaspor vs Alanyaspor

12/07 – 00h00 – Kasimpasa vs Rizespor

12/07 – 00h00 – Malatyaspor vs Besiktas

12/07 – 00h00 – Fenerbahce vs Sivasspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

12/07 – 00h15 – Zurich vs Sion

12/07 – 02h30 – Basel vs Young Boys

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

12/07 – 00h15 – Chiasso vs SC Kriens

12/07 – 02h30 – Aarau vs Winterthur

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

11/07 – 23h30 – Orgryte vs GIF Sundsvall

11/07 – 23h30 – Jonkopings vs Degerfors IF

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

11/07 – 22h00 – Kolos Kovalivka vs Zorya

12/07 – 00h30 – Dnipro vs FC Lviv

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

11/07 – 19h30 – Aust Lustenau vs Vorwarts Steyr

11/07 – 20h00 – LASK Juniors vs Dornbirn

12/07 – 01h25 – Grazer AK vs KapfenbergAus FB West Premier

11/07 – 15h00 – Inglewood Utd vs ECU Joondalup

11/07 – 15h00 – Sorrento vs Gwelup Croatia

11/07 – 15h00 – Perth SC vs Floreat Athena

11/07 – 15h00 – Perth Glory U21 vs Rockingham City

11/07 – 15h00 – Armadale SC vs Balcatta

11/07 – 15h00 – Cockburn City vs Bayswater City

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

11/07 – 18h00 – Kawasaki Fro. vs Kashiwa Reysol

11/07 – 18h00 – Oita Trinita vs Vissel Kobe

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

11/07 – 17h00 – Alb. Niigata (JPN) vs Matsumoto Yama

11/07 – 17h30 – Kyoto Sanga vs Avispa Fukuoka

11/07 – 17h30 – Ryukyu vs Tokushima Vortis

11/07 – 18h00 – Jubilo Iwata vs Renofa Yamaguchi

11/07 – 18h00 – JEF United Chiba vs Tochigi SC

11/07 – 18h00 – Omiya Ardija vs Tokyo Verdy

11/07 – 18h00 – Montedio Yama. vs Mito Hollyhock

11/07 – 18h00 – Thespa Kusatsu vs Machida Zelvia

11/07 – 18h00 – V-Varen Nagasaki vs Ehime FC

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

11/07 – 17h00 – Suwon FC vs Chungnam Asan

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

11/07 – 17h00 – BCM Bình Dương vs HA Gia Lai

11/07 – 18h00 – Than Quảng Ninh vs TP.HCM

11/07 – 19h00 – Viettel vs Hải Phòng

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

11/07 – 18h00 – Bình Phước vs Bà Rịa Vũng Tàu

11/07 – 18h00 – ĐT Long An vs Đồng Tháp

Top nhà cái bóng đá 1. Cá cược bóng đá Red88 2. Tỷ lệ kèoRed88 3. Cá cược thể thao Five88

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *