Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 11/7/2019

0
186

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 11/7/2019 và rạng sáng ngày mai 12/7/2019

Lịch thi đấu Cúp C2 Châu Âu – tối 11/07/2019 sáng 12/07/2019

11/07/2019 – 21h30 – Pyunik vs Shkupi
11/07/2019 – 22h00 – Ordabasy vs Torpedo Kut.
11/07/2019 – 22h45 – Ventspils vs Teuta Durres
11/07/2019 – 23h00 – Alashkert vs Makedonija
11/07/2019 – 23h30 – Trans Narva vs Buducnost
11/07/2019 – 23h30 – KF Laci vs Hap. Beer Sheva
11/07/2019 – 23h30 – AEK Larnaka vs Petrocub
12/07/2019 – 00h00 – Flora Tallinn vs Radnicki Nis
12/07/2019 – 00h00 – Səbail FK vs FC Uni.Craiova
12/07/2019 – 00h00 – KuPS vs Vitebsk
12/07/2019 – 00h30 – Ruzomberok vs Levski Sofia
12/07/2019 – 00h30 – Balzan vs Domzale
12/07/2019 – 00h30 – FK Riteriai vs KI Klaksvik
12/07/2019 – 01h00 – Kauno Zalgiris vs Apollon Limassol
12/07/2019 – 01h00 – Brann vs Shamrock Rovers
12/07/2019 – 01h00 – Maccabi Haifa vs Mura
12/07/2019 – 01h00 – Molde vs KR Reykjavik
12/07/2019 – 01h00 – Malmo vs Ballymena Utd
12/07/2019 – 01h00 – Speranta vs Neftchi Baku
12/07/2019 – 01h00 – Radnik Bijeljina vs Spartak Trnava
12/07/2019 – 01h00 – FK Liepaja vs Dinamo Minsk
12/07/2019 – 01h00 – Academy Pandev vs Zrinjski
12/07/2019 – 01h00 – Shakhter Soligo. vs Hibernians
12/07/2019 – 01h00 – Dinamo Tbilisi vs Engordany
12/07/2019 – 01h00 – Crusaders Belfast vs B36 Torshavn
12/07/2019 – 01h00 – Brondby vs Inter Turku
12/07/2019 – 01h00 – Debreceni vs Kukesi
12/07/2019 – 01h30 – Fola Esch vs Chikhura Sach.
12/07/2019 – 02h00 – Connah’s QN vs Kilmarnock
12/07/2019 – 02h00 – O.Ljubljana vs Rigas Futbola Skola
12/07/2019 – 02h30 – Cukaricki vs Banants
12/07/2019 – 02h30 – Dunajska Stred vs Cracovia Krakow
12/07/2019 – 02h30 – Europa FC vs Legia Wars.
12/07/2019 – 02h30 – Zeta vs Videoton
12/07/2019 – 02h30 – Steaua Bucuresti vs Milsami
12/07/2019 – 02h45 – Cliftonville vs Haugesund
12/07/2019 – 02h45 – Cork City vs Progres Niedercorn
12/07/2019 – 02h45 – St. Patrick’s vs Norrkoping
12/07/2019 – 02h45 – Aberdeen vs RoPS Rovaniemi
12/07/2019 – 03h00 – Siroki Brijeg vs Kairat Almaty
12/07/2019 – 03h00 – Budapest Honved vs Zalgiris
12/07/2019 – 04h00 – Breidablik vs Vaduz
12/07/2019 – 04h00 – Stjarnan vs Levadia T.

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc – 11/07/2019

11/07/2019 – 18h35 – Tianjin Teda vs Guangzhou Ever.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here